ClashismCoC
#2RLUV09CG

Hưng Yên FC

Tuyển Hall 18 ... Máu War 7Day + Ko Bỏ War ( Bỏ Là Kick )... YC : Done Trên 100 Quân , Hàng Tuần Đều Lọc Done , OFF 3Day...Kick ... Biết Đánh Kinh Đô Hội

Level
23
Points
131,000
War Wins
152
Members
49/50
#MemberTHTrophiesDonated
1Zoroadmin181,0776,546
2MAGAR TKadmin189554,011
3Gấuuuuuadmin189475,045
4Bánh Đa CuacoLeader1868412,414
5Kiên_BadBoy✔️admin185605,376
6Quang Tháiadmin183863,469
7Luciferadmin181506,125
8_Evolt_admin181452,598
9▄︻デ══━一✨admin186754,264
10bienadmin18619864
11ZenXadmin18552138
12Vinh C u T oleader187793,494
13tungneadmin1876759
14killeradmin187411,980
15ĐỗNhậtadmin185651,186
16Hà Bonadmin18560306
17tham123admin184795,178
18móm 2badmin182931,937
19Justinadmin18652,133
20gấu Đà Lạtadmin1802,293
21Hoangdo hyadmin1867614,710
22locnguyenadmin186631,608
23Thu CSadmin18611544
24LonGĐaNgđÁiadmin186042,748
25Tiến Quảngadmin18479354
26TrungN1admin173811,997
27βedα¤admin183031,330
28✨M¥_£0v€✨admin187101,726
29Hoangdoadmin185827,244
30☆THE¤KING☆admin18485864
31Thiên Sátadmin174533,537
32Sliversadmin184472,176
33VietAnhadmin183832,124
34FLYadmin183221,986
35nhudatadmin1801,704
36Haideptraiclvadmin185191,093
37tungadmin184133,692
38venommadmin17205840
3976Mr-Bearadmin180606
40Baby Dragonadmin18468319
41Việt Anhadmin181494,469
42Royaladmin18087
43Hiệp Chickenadmin180400
44Thẩm Ngọc Linhadmin1801,856
45Dũng05admin180990
46thanhadmin180822
47Tuan Cân Baadmin1802,586
48tonyadmin1701,787
49quang tháiadmin1705,228